Mashin mai mai na Drum na Ricoh Aficio MPC2030 MPC2050 MPC2051 MPC2551 MPC 2030 2050 2550 2051 2551
Bayanin samfur
Alamar | Rikoh |
Samfura | Ricoh Aficio MPC2030 MPC2050 MPC2051 MPC2551 MPC 2030 2050 2550 2051 2551 |
Sharadi | Sabo |
Sauyawa | 1:1 |
Takaddun shaida | ISO9001 |
Kunshin sufuri | Shirya Tsakani |
Amfani | Siyarwa Kai tsaye Masana'anta |
HS Code | 844399090 |
Misali
Ricoh, wanda aka sani da ingantattun samfuran sa masu inganci kuma abin dogaro, ya dawo tare da ingantacciyar sandar mai mai. An ƙera wannan lefa na musamman don rage juzu'i da kuma tabbatar da kyakkyawan aikin rollers, yana haifar da kyakkyawan ingancin bugawa. Sandunan mai suna da mahimmanci don kiyaye rayuwar ganguna masu kwafi. Ta hanyar rage lalacewa da ke haifar da gogayya, na'urori suna daɗewa, suna adana lokaci da kuɗi.
Tare da Ricoh Drum Lubricant Stick, zaku iya tsammanin daidaito, ingantaccen kwafi a tsawon rayuwar kwafin ku. Shigar da sandar lubricant ɗin ganga iskar iska ce godiya ga ƙirar mai amfani da Ricoh. Tare da bayyanannun umarni da tsarin abin nadi mai sauƙin sarrafawa, canza sanduna yana da sauri da sauƙi. Kuna iya rage lokacin raguwa kuma ku ci gaba da buga muhimman takardu cikin lokaci kaɗan.
Ricoh ya fahimci cewa 'yan kasuwa suna buƙatar ayyukan bugu marasa ƙarfi don yawan aiki mara yankewa. Rola lube sanduna tabbatar da santsi ciyar takarda da kuma rage hadarin da tabarbarewar takarda, ci gaba da ofishin ku da kuma saduwa da ranar ƙarshe. Tare da Ricoh Drum Lubricant Stick, zaku iya yin bankwana da raguwar lokacin takaici sakamakon matsin takarda. Drum Lube Stick ba wai yana inganta aikin kwafi bane kawai, yana kuma taimakawa ƙirƙirar yanayin ofishi mai dorewa. Ricoh ya himmatu ga alhakin muhalli, kuma an tsara Roller Lubricant Stick don rage sharar gida da inganta ingantaccen makamashi.
Lokacin da kuka zaɓi Ricoh, kun zaɓi mafi kyawun aikin bugu da duniyar kore. Don taƙaitawa, Ricoh MP C2030/2050/2051/2551 mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto muhimmin kayan haɗi ne ga masu kwafin Ricoh. Lever yana rage juzu'i, yana haɓaka ingancin bugawa, kuma yana tsawaita rayuwar ganga mai kwafi, wanda shine maɓalli ga ingantaccen muhallin ofis mai tsada. Dogara Ricoh don duk buƙatun buƙatun ku na ofis kuma ku ga bambanci da kanku.
Bayarwa Da jigilar kaya
Farashin | MOQ | Biya | Lokacin Bayarwa | Ikon bayarwa: |
Tattaunawa | 1 | T/T, Western Union, PayPal | 3-5 kwanakin aiki | 50000 saiti/wata |
Hanyoyin sufuri da muke samarwa sune:
1.By Express: zuwa hidimar kofa. Ta hanyar DHL, FEDEX, TNT, UPS.
2.By Air: zuwa sabis na filin jirgin sama.
3.By Teku: zuwa sabis na tashar jiragen ruwa.
FAQ
1.How to pyadin da aka saka order?
Da fatan za a aiko mana da odar ta hanyar barin saƙonni akan gidan yanar gizon, aika imeljessie@copierconsumables.com, WhatsApp +86 139 2313 8310, ko kira +86 757 86771309.
Za a ba da amsa nan take.
2.Akwai wadatagoyon bayatakardun shaida?
Ee. Za mu iya samar da yawancin takardu, gami da amma ba'a iyakance ga MSDS ba, Inshora, Asalin, da sauransu.
Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu don waɗanda kuke so.
3.Har yaushesozama matsakaicin lokacin jagora?
Kusan 1-3 kwanakin mako don samfurori; 10-30 kwanaki don taro kayayyakin.
Tunasarwar abokantaka: lokutan jagorar za su yi tasiri ne kawai lokacin da muka karɓi ajiyar ku DA amincewar ku na ƙarshe don samfuran ku. Da fatan za a yi bitar biyan kuɗin ku da buƙatunku tare da tallace-tallacenmu idan lokutan jagorarmu ba su dace da naku ba. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don biyan bukatunku a kowane hali.